C-Type Babban Matsala Mai Sauri
-
Injinan Tambari Masu Sauri na HC-25T
1. An ƙera shi da ƙarfe mai ƙarfi, an rage damuwa don samun daidaito mai yawa da kuma tsawon lokaci. Ya fi kyau don ci gaba da samarwa.
2. Ginshiƙai biyu da tsarin jagorar plunger guda ɗaya, wanda aka ƙera daga daji na jan ƙarfe maimakon allon gargajiya don rage gogayya. Yi aiki da man shafawa mai ƙarfi don rage tsawon lokacin zafi na firam ɗin, haɓaka ingancin tambari da tsawaita tsawon lokacin sabis na injin. -
Injin Hudawa Mai Daidaito na HC-45T Jagora Guda Uku
1. An ƙera shi da ƙarfe mai ƙarfi, an rage damuwa don samun daidaito mai yawa da kuma tsawon lokaci. Ya fi kyau don ci gaba da samarwa.
2. Ginshiƙai biyu da tsarin jagorar plunger guda ɗaya, wanda aka ƙera daga daji na jan ƙarfe maimakon allon gargajiya don rage gogayya. Yi aiki da man shafawa mai ƙarfi don rage tsawon lokacin zafi na firam ɗin, haɓaka ingancin tambari da tsawaita tsawon lokacin sabis na injin. -
HC-65T Jagorar Jagora Uku Mai Sauri Mai Latsa Wutar Lantarki
1. An ƙera shi da ƙarfe mai ƙarfi, an rage damuwa don samun ƙarfi da daidaito na dogon lokaci. Shi ne mafi kyau don ci gaba da samarwa.
2. Ginshiƙai biyu da tsarin jagorar plunger guda ɗaya, wanda aka ƙera daga daji na jan ƙarfe maimakon allon gargajiya don rage gogayya. Yi aiki da man shafawa mai ƙarfi don rage matsin lamba na zafin firam ɗin, haɓaka ingancin tambari da tsawaita tsawon rayuwar injin. -
Injin Matsewa Mai Latsawa ta atomatik na HHC-85T Jagora Guda Uku
Ana amfani da Injin Matse Wutar Lantarki don yin busarwa, hudawa, lanƙwasawa da kuma samar da ƙananan faranti na ƙarfe masu injuna ɗaya da kuma sassan mayu masu saurin ci gaba. Yana da alaƙa da ayyukan tambari masu inganci, yawan amfani da yawa da kuma kwanciyar hankali.
-
HC-16T Babban Tambarin Tambari Mai Sauri
1. An ƙera shi da ƙarfe mai ƙarfi, an rage damuwa don samun daidaito mai yawa da kuma tsawon lokaci. Ya fi kyau don ci gaba da samarwa.
2. Ginshiƙai biyu da tsarin jagorar plunger guda ɗaya, wanda aka ƙera daga daji na jan ƙarfe maimakon allon gargajiya don rage gogayya. Yi aiki da man shafawa mai ƙarfi don rage tsawon lokacin zafi na firam ɗin, haɓaka ingancin tambari da tsawaita tsawon lokacin sabis na injin.